Sumarhús Neðra-Apavatn 169302, Selfoss

14.900.000 Kr.



Sumarhús
39,1 m2
1 herbergja
Sérinngangur
Herbergi 1
Stofur
Baðherbergi 1
Svefnherbergi
Ásett verð 14.900.000 Kr.
Fasteignamat 8.050.000 Kr.
Brunabótamat 12.150.000 Kr.
Byggingarár 1992

Lýsing


Hraunhamar fasteignasala kynnir mjög fallegt 45 fermetra sumarhús á 5000 fermetra eignarlóð í landi Neðra-Apavatns í Grímsnes og Grafningshreppi.Húsið er í góðu ástandi og umgjörð sumarhússins mjög smekkleg og skemmtileg.

Húsið skiptist í forstofu, herbergi, baðherbergi, eldhús, stofu, rúmgott svefnloft, yfirbyggða verönd, grillhús og geymslu(5-6 fm). Rafmagn og hitatúpa.

Góðir pallar eru við húsið og lóð er einstök með tjörn, læk og landið vel gróið með hávöxnum trjám.

Frábær staðsetning í nálægð við Laugarvatn. Fallegt útsýni til fjalla í nágrenninu.
Umfjöllun um Trínukot er í Sumarhúsið og Garðurinn.

Kort




Sölumaður

Helgi Jón Harðarson




Netfang: helgi@hraunhamar.is
Sími: 893-2233
Sölumaður

Freyja Sigurðardóttir




Netfang: freyja@hraunhamar.is
Sími:
Sölumaður

Hlynur Halldórsson




Netfang: hlynur@hraunhamar.is
Sími: 6982603
Sölumaður

Ágústa Hauksdóttir




Netfang: agusta@hraunhamar.is
Sími:
Sölumaður

Andrea Guðrún Gunnlaugsdóttir



Löggiltur fasteignasali
Netfang: andrea@hraunhamar.is
Sími:
Sölumaður

Hilmar Þór Bryde



Löggiltur fasteignasali
Netfang: hilmar@hraunhamar.is
Sími: 8929694
Sölumaður

Magnús Emilsson




Netfang: magnus@hraunhamar.is
Sími: 8983629
Sölumaður

Hildur Loftsdóttir




Netfang: hildur@hraunhamar.is
Sími: 6932989
Senda fyrirspurn vegna

Sumarhús Neðra-Apavatn 169302


CAPTCHA code