Hraunhamar ehf

Bæjarhrauni 10 - 220 Hafnarfirði - Sími: 520 7500
hraunhamar@hraunhamar.is

Leitaðu að draumaheimilinu


Verð


Svæði
Tegund
Stærð
 
Herbergi
 




Nýlegar eignir


Drekavellir (OPIÐ HÚS) 10

221 Hafnarfjörður

150,1 m2 - Tví/Þrí/Fjórbýli

54.900.000 Kr.

Lautarvegur 4

103 Reykjavík

104,2 m2 - Sérhæð

85.900.000 Kr.

Lautarvegur 4

103 Reykjavík

172,2 m2 - Sérhæð

93.900.000 Kr.

Erluás 74

221 Hafnarfjörður

252,1 m2 - Einbýlishús

105.000.000 Kr.

Ósbakki

801 Selfoss

74,2 m2 - Sumarhús

24.900.000 Kr.

52.900.000 Kr.



Hraunhamar ehf

Bæjarhrauni 10 - 220 Hafnarfirði - Sími: 520 7500

Hafðu samband

Starfsfólk



Helgi Jón Harðarson

Sölustjóri / Eigandi

helgi@hraunhamar.is
893-2233


Freyja Sigurðardóttir

Löggiltur fasteignasali / Eigandi

freyja@hraunhamar.is


Magnús Emilsson

Löggiltur fasteignasali / Eigandi

magnus@hraunhamar.is
8983629


Ágústa Hauksdóttir

Löggiltur fasteignasali

agusta@hraunhamar.is


Guðbjörg Anna Guðbjörnsdóttir

Lögfræðingur og löggiltur fasteignasali

gudbjorg@hraunhamar.is


Hilmar Þór Bryde

Nemi til löggildingar fasteignasala

hilmar@hraunhamar.is
8929694


Hlynur Halldórsson

Löggiltur fasteignasali

hlynur@hraunhamar.is
6982603


Hildur Loftsdóttir

Ritari / skjalavinnsla

hildur@hraunhamar.is
6932989