Hraunhamar ehf

Bæjarhrauni 10 - 220 Hafnarfirði - Sími: 520 7500
hraunhamar@hraunhamar.is

Leitaðu að draumaheimilinu


Verð


Svæði
Tegund
Stærð
 
Herbergi
 




Nýlegar eignir


67.000.000 Kr.

Fagrahlíð 1

221 Hafnarfjörður

76,5 m2 - Fjölbýlishús

33.900.000 Kr.

Daggarvellir 13

221 Hafnarfjörður

106,1 m2 - Fjölbýlishús

42.900.000 Kr.

8.900.000 Kr.

Vættaborgir 2

112 Reykjavík

107,5 m2 - Fjölbýlishús

43.500.000 Kr.

Kaldakinn 26

220 Hafnarfjörður

182 m2 - Einbýlishús

59.500.000 Kr.



Hraunhamar ehf

Bæjarhrauni 10 - 220 Hafnarfirði - Sími: 520 7500

Hafðu samband

Starfsfólk



Andrea Guðrún Gunnlaugsdóttir

Skjalagerð og samningar andrea@hraunhamar.is


Helgi Jón Harðarson

Sölustjóri / Eigandi

helgi@hraunhamar.is
893-2233


Freyja Sigurðardóttir

Löggiltur fasteignasali / Eigandi

freyja@hraunhamar.is


Magnús Emilsson

Löggiltur fasteignasali / Eigandi

magnus@hraunhamar.is
8983629


Ágústa Hauksdóttir

Löggiltur fasteignasali

agusta@hraunhamar.is


Guðbjörg Anna Guðbjörnsdóttir

Lögfræðingur og löggiltur fasteignasali

gudbjorg@hraunhamar.is


Hilmar Þór Bryde

Nemi til löggildingar fasteignasala

hilmar@hraunhamar.is
8929694


Hlynur Halldórsson

Löggiltur fasteignasali

hlynur@hraunhamar.is
6982603


Hildur Loftsdóttir

Ritari / skjalavinnsla

hildur@hraunhamar.is
6932989