Hraunhamar ehf

Bæjarhrauni 10 - 220 Hafnarfirði - Sími: 520 7500
hraunhamar@hraunhamar.is

Leitaðu að draumaheimilinu


Verð


Svæði
Tegund
Stærð
 
Herbergi
 




Nýlegar eignir


30.900.000 Kr.

72.900.000 Kr.

Laufvangur 18

220 Hafnarfjörður

142,5 m2 - Fjölbýlishús

49.500.000 Kr.

Fellsmúli 15

108 Reykjavík

132,2 m2 - Fjölbýlishús

43.900.000 Kr.

36.900.000 Kr.

Drekavellir 18

221 Hafnarfjörður

98,9 m2 - Fjölbýlishús

39.900.000 Kr.



Hraunhamar ehf

Bæjarhrauni 10 - 220 Hafnarfirði - Sími: 520 7500

Hafðu samband

Starfsfólk



Helgi Jón Harðarson

Sölustjóri / Eigandi

helgi@hraunhamar.is
893-2233


Freyja Sigurðardóttir

Löggildur fasteignasali / Eigandi

freyja@hraunhamar.is


Magnús Emilsson

Löggildur fasteignasali / Eigandi

magnus@hraunhamar.is
8983629


Ágústa Hauksdóttir

Löggiltur fasteignasali

agusta@hraunhamar.is
8981368


Guðbjörg Anna Guðbjörnsdóttir

Lögfræðingur og löggiltur fasteignasali

gudbjorg@hraunhamar.is


Hilmar Þór Bryde

Nemi til löggildingar fasteignasala

hilmar@hraunhamar.is
8929694


Hlynur Halldórsson

Nemi til löggildingar fasteignasala

hlynur@hraunhamar.is
6982603


Hildur Loftsdóttir

Ritari / skjalavinnsla

hildur@hraunhamar.is
6932989