Hraunhamar ehf

Bæjarhrauni 10 - 220 Hafnarfirði - Sími: 520 7500
hraunhamar@hraunhamar.is

Leitaðu að draumaheimilinu


Verð


Svæði
Tegund
Stærð
 
Herbergi
 




Nýlegar eignir


17.000.000 Kr.

Suðurgata 41

230 Reykjanesbær

156,4 m2 - Einbýlishús

29.000.000 Kr.

Hafnargata 23

230 Reykjanesbær

108,2 m2 - Fjölbýlishús

36.000.000 Kr.

Hringbraut 44

230 Reykjanesbær

0 m2 - Fjölbýlishús

18.500.000 Kr.

Heiðarhvammur 9

230 Reykjanesbær

62,4 m2 - Fjölbýlishús

18.500.000 Kr.

9.900.000 Kr.



Hraunhamar ehf

Bæjarhrauni 10 - 220 Hafnarfirði - Sími: 520 7500

Hafðu samband

Starfsfólk



Helgi Jón Harðarson

Sölustjóri / Eigandi

helgi@hraunhamar.is
893-2233


Freyja Sigurðardóttir

Löggiltur fasteignasali / Eigandi

freyja@hraunhamar.is


Magnús Emilsson

Löggiltur fasteignasali / Eigandi

magnus@hraunhamar.is
8983629


Ágústa Hauksdóttir

Löggiltur fasteignasali

agusta@hraunhamar.is


Guðbjörg Anna Guðbjörnsdóttir

Lögfræðingur og löggiltur fasteignasali

gudbjorg@hraunhamar.is


Hilmar Þór Bryde

Nemi til löggildingar fasteignasala

hilmar@hraunhamar.is
8929694


Hlynur Halldórsson

Löggiltur fasteignasali

hlynur@hraunhamar.is
6982603


Hildur Loftsdóttir

Ritari / skjalavinnsla

hildur@hraunhamar.is
6932989