Hraunhamar ehf

Bæjarhrauni 10 - 220 Hafnarfirði - Sími: 520 7500
hraunhamar@hraunhamar.is

Leitaðu að draumaheimilinu


Verð


Svæði
Tegund
Stærð
 
Herbergi
 




Nýlegar eignir


Arnarhraun (OPIÐ HÚS) 2

220 Hafnarfjörður

119,8 m2 - Tví/Þrí/Fjórbýli

41.900.000 Kr.

Hjallabraut 15

220 Hafnarfjörður

101,3 m2 - Fjölbýlishús

36.300.000 Kr.

Heiðvangur 7

220 Hafnarfjörður

211,7 m2 - Einbýlishús

73.900.000 Kr.

Kelduhvammur 4

220 Hafnarfjörður

86,7 m2 - Tví/Þrí/Fjórbýli

33.800.000 Kr.

Flatahraun 1

220 Hafnarfjörður

80,4 m2 - Fjölbýlishús

36.900.000 Kr.

Drekavellir 10

221 Hafnarfjörður

150,1 m2 - Tví/Þrí/Fjórbýli

54.900.000 Kr.



Hraunhamar ehf

Bæjarhrauni 10 - 220 Hafnarfirði - Sími: 520 7500

Hafðu samband

Starfsfólk



Helgi Jón Harðarson

Sölustjóri / Eigandi

helgi@hraunhamar.is
893-2233


Freyja Sigurðardóttir

Löggiltur fasteignasali / Eigandi

freyja@hraunhamar.is


Magnús Emilsson

Löggiltur fasteignasali / Eigandi

magnus@hraunhamar.is
8983629


Ágústa Hauksdóttir

Löggiltur fasteignasali

agusta@hraunhamar.is


Guðbjörg Anna Guðbjörnsdóttir

Lögfræðingur og löggiltur fasteignasali

gudbjorg@hraunhamar.is


Hilmar Þór Bryde

Nemi til löggildingar fasteignasala

hilmar@hraunhamar.is
8929694


Hlynur Halldórsson

Löggiltur fasteignasali

hlynur@hraunhamar.is
6982603


Hildur Loftsdóttir

Ritari / skjalavinnsla

hildur@hraunhamar.is
6932989